Sunan samfur | Baobab Extract |
An yi amfani da sashi | 'Ya'yan itace |
Bayyanar | Foda mai launin rawaya |
Ƙayyadaddun bayanai | 80 Mashi |
Aikace-aikace | Abincin lafiya |
Misalin Kyauta | Akwai |
COA | Akwai |
Rayuwar rayuwa | Watanni 24 |
Abubuwan samfuran Baobab Extract sun haɗa da:
1. Sakamakon Antioxidant: yana kare kwayoyin halitta daga damuwa na oxidative kuma yana jinkirta tsarin tsufa.
2. Bust rigakafi: Vitamin C yana taimakawa wajen inganta aikin tsarin rigakafi.
3. Yana inganta narkewar abinci: fiber na abinci yana taimakawa inganta lafiyar hanji da kuma hana maƙarƙashiya.
4. Kariyar abinci: Samar da nau'ikan bitamin da ma'adanai don tallafawa lafiyar gaba ɗaya.
5. Kula da fata: Saboda abubuwan da ke tattare da maganin antioxidant, ana amfani da shi sau da yawa a cikin kayan kula da fata don taimakawa wajen inganta yanayin fata.
Aikace-aikace na Baobab Extract sun haɗa da:
1. Kariyar lafiya: a matsayin abinci mai gina jiki don tallafawa tsarin rigakafi da lafiyar gaba ɗaya.
2. Kayan shafawa: Ana amfani da su a cikin kayan kula da fata, yana taimakawa wajen inganta ingancin fata saboda abubuwan da ke tattare da antioxidant da kuma danshi.
3. Abinci mai aiki: Ƙara zuwa abinci da abin sha azaman sinadarai na halitta don haɓaka darajar sinadirai.
4. Magungunan gargajiya: Ana amfani da su a wasu al'adu don magance matsalolin lafiya iri-iri.
1. 1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki.
2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg.
3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg.