wani_bg

Kayayyaki

Samar da Factory Splin Peptide Foda Babban Ingancin Porcine Spleen Peptide

Takaitaccen Bayani:

Spleen peptide foda shine kariyar abincin da aka samo daga kashin dabba. Ya ƙunshi nau'ikan peptides na bioactive da sunadaran da ake ganin suna da fa'idodin kiwon lafiya. Spleen peptide karamin kariyar kayan abinci ne na kwayoyin peptide tare da nauyin kwayoyin da bai wuce 500 Daltons ba, wanda aka yi shi daga sabobin nama na shanu ko tumaki da aka taso a kan ciyawar Xilin Gol a cikin Mongoliya ta ciki, ta hanyar homogenization mai ƙarancin zafin jiki, lalata, da jagorar protease. enzymatic cleavage fasaha. Yana da ɗan ƙaramin nauyin kwayoyin halitta, aiki mai ƙarfi, kuma yana da sauƙin ɗauka da amfani da jikin ɗan adam.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sigar Samfura

Maganin peptide foda

Sunan samfur Maganin peptide foda
Bayyanar Fari ko haske rawaya foda
Abunda yake aiki Maganin peptide foda
Ƙayyadaddun bayanai 500 Dalton
Hanyar Gwaji HPLC
Aiki Kula da Lafiya
Misalin Kyauta Akwai
COA Akwai
Rayuwar rayuwa Watanni 24

Amfanin Samfur

Tasirin ƙwayar peptide foda:

1. Tallafi na rigakafi: Ana tunanin ƙwayar peptide foda don tallafawa aikin rigakafi kuma yana iya taimakawa wajen tsarin tsarin rigakafi.

2. Lafiyayyan gabaɗaya: Wasu masu goyon bayan sun yi imanin cewa yana iya taka rawa wajen haɓaka lafiya da walwala.

Fada Peptide (1)
Fada Peptide (2)

Aikace-aikace

Filayen aikace-aikace na peptide foda:

1. Kariyar abinci mai gina jiki: Yawancin lokaci ana amfani da su azaman kari na abinci don tallafawa lafiyar rigakafi da lafiyar gaba ɗaya.

2. Magungunan Gargajiya: A wasu al'adu, ana amfani da foda peptide foda a cikin maganin gargajiya don haɓakar rigakafi.

Shiryawa

1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki

2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg

3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg

Sufuri da Biyan Kuɗi

shiryawa
biya

  • Na baya:
  • Na gaba: