wani_bg

Kayayyaki

Samar da masana'anta Xylose D-xylose Abincin Abincin Karan Abin zaki CAS 58-86-6

Takaitaccen Bayani:

D-Xylose sukari ne mai sauƙi, wanda kuma aka sani da xylose, wanda ake samu a yawancin abinci na halitta, musamman filayen shuka. Farin lu'ulu'u ne mai ɗanɗano mai daɗi kuma yana narkewa cikin ruwa. D-Xylose ba shi da wani aiki na zahiri na zahiri a jikin ɗan adam saboda jikin ɗan adam ba zai iya amfani da shi kai tsaye azaman tushen kuzari ba. Duk da haka, D-Xylose yana da muhimmiyar rawa a yawancin matakai na biochemical da aikace-aikacen masana'antu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sigar Samfura

D-Xylose

Sunan samfur D-Xylose
Bayyanar Farin foda
Abunda yake aiki D-Xylose
Ƙayyadaddun bayanai 98%, 99.0%
Hanyar Gwaji HPLC
CAS NO. 58-86-6
Aiki Kula da Lafiya
Misalin Kyauta Akwai
COA Akwai
Rayuwar rayuwa Watanni 24

Amfanin Samfur

D-Xylose kuma ana amfani dashi azaman tushen carbon don fermentation microbial. A lokacin fermentation na microbial, D-Xylose za a iya canzawa zuwa ethanol, acid, lysozyme da sauran mahadi masu amfani. Yin amfani da wannan tushen carbon yana da matukar mahimmanci ga haɓakawa da kuma amfani da makamashin biomass.

Daga yanayin kiwon lafiya, D-Xylose shima yana da takamaiman ƙimar aikace-aikacen a fannin likitanci da bincike. Tun da sukarin da ba na ciki ba ne, ana amfani da gwajin sha na D-Xylose azaman mai nuna alama don kimanta aikin sha na ciki.

Ana ƙididdige ɗaukar abubuwan gina jiki daga sashin gastrointestinal ta hanyar shan maganin D-Xylose a baki da kuma fitar da D-Xylose a cikin fitsari.

Bugu da ƙari, ana amfani da D-Xylose a matsayin magani na taimako don ciwon sukari. Yana iya taimakawa wajen sarrafa matakan sukari na jini da ƙananan cholesterol da matakan triglyceride, yana taimakawa wajen kula da lafiyar masu ciwon sukari.

Aikace-aikace

D-Xylose ana amfani dashi sosai a masana'antu don samar da xylitol, abubuwan xylitol da sauran mahadi. Xylitol wani fili ne na multifunctional wanda za'a iya amfani dashi azaman ƙari na abinci, mai zaki, humectant da thickener kuma ana amfani dashi sosai a cikin masana'antar abinci, magunguna da kayan kwalliya.

Amfani

Amfani

Shiryawa

1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki

2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg

3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg

Nunawa

hoto (5)
hoto (3)
hoto (4)

Sufuri da Biyan Kuɗi

shiryawa
biya

  • Na baya:
  • Na gaba: