L-Treonine
Sunan samfur | L-Treonine |
Bayyanar | Farin foda |
Abunda yake aiki | L-Treonine |
Ƙayyadaddun bayanai | 98% |
Hanyar Gwaji | HPLC |
CAS NO. | 72-19-5 |
Aiki | Kula da Lafiya |
Misalin Kyauta | Akwai |
COA | Akwai |
Rayuwar rayuwa | Watanni 24 |
Ayyukan L-threonine sun haɗa da:
1.Protein Gina: L-Threonine yana ɗaya daga cikin mahimman tubalan gina jiki na sunadaran kuma yana shiga cikin haɗin furotin da gyarawa.
2. Neurotransmitter kira: L-threonine wani abu ne na farko na neurotransmitters, ciki har da glutamate, glycine da sarcosine.
3. Carbon kafofin da metabolites: L-threonine iya shiga makamashi metabolism hanya ta glycolysis da tricarboxylic acid sake zagayowar don samar da makamashi da carbon kafofin.
Yankunan aikace-aikacen L-threonine:
1. Drug R&D: L-threonine, a matsayin muhimmin toshe ginin gina jiki, ana amfani da shi sosai a cikin R&D na miyagun ƙwayoyi.
2.Cosmetics and Skin Care: Ana saka L-Threonine a cikin kula da fata da kuma kayan kwalliya kuma an ce yana inganta santsin fata da elasticity.
3.Dietary supplement: Tunda L-threonine shine amino acid mai mahimmanci, ana iya ɗaukar shi azaman kari na abinci don amfanin ɗan adam.
1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki
2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg
3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg