D-Mannose
Sunan samfur | D-Mannose |
Bayyanar | Farin foda |
Abun da ke aiki | L-Arginine |
Ƙayyadaddun bayanai | 98% |
Hanyar Gwaji | HPLC |
CAS NO. | 3458-28-4 |
Aiki | masu zaki |
Misalin Kyauta | Akwai |
COA | Akwai |
Rayuwar rayuwa | Watanni 24 |
Matsayin D-Mannose a cikin kayan zaki shine a matsayin mai zaki na halitta, wanda za'a iya amfani dashi azaman madadin kayan zaki na gargajiya kamar sucrose da glucose. Zaƙi na D-Mannose yana da ɗan rauni, kusan kusan 50-70% na zaƙi na sucrose, amma idan aka kwatanta da masu zaki na gargajiya, D-Mannose yana da wasu kaddarorin na musamman da fa'idodi:
1.Low a cikin adadin kuzari: D-Mannose yana da ƙarancin adadin kuzari a kusan 2.6 kcal a kowace gram, yana mai da shi zaɓi mai ƙarancin kalori mai zaki dangane da sucrose da glucose.
2.Hypoglycemic effects: D-Mannose yana narkewa kuma yana tsotsewa a hankali kuma baya haɓaka matakan sukari cikin jini da sauri kamar sukari na gargajiya, wanda ke sa ya zama fa'ida ga mutanen da ke sarrafa sukarin jini kuma suna dacewa da abincin masu ciwon sukari.
3.Friendly to hakori kiwon lafiya: Idan aka kwatanta da sucrose, D-Mannose ne metabolized sannu a hankali a cikin kogon baka, kuma ba zai inganta hakori caries kamar sugar sweeteners. Wannan ya sa D-Mannose ya zama zaɓi mai daɗin zaƙi.
D-Mannose ana amfani da shi ne a Shaye-shaye, Shaye-shaye masu ƙarfi, Abubuwan Abinci.
1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki
2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg
3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg