wani_bg

Kayayyaki

Halitta Tinospora Cordifolia Cire Foda

Takaitaccen Bayani:

Tinospora Cordifolia (kuran inabi na zuciya) cire foda wani ganye ne na gargajiya da ake amfani da shi sosai a cikin maganin Ayurvedic a Indiya. Babban kayan aiki na Tinospora Cordifolia cire foda sun hada da: alkaloids: irin su Tobe alkaloids (Tinosporaside), sterols: irin su Beta-sitosterol, polyphenols, glycosides: irin su polysaccharides.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sigar Samfura

Tinospora Cordifolia Cire Foda

Sunan samfur Tinospora Cordifolia Cire Foda
An yi amfani da sashi Leaf
Bayyanar Brown Foda
Ƙayyadaddun bayanai 5:1 10:1 20:1
Aikace-aikace Abincin lafiya
Misalin Kyauta Akwai
COA Akwai
Rayuwar rayuwa Watanni 24

Amfanin Samfur

Babban ayyuka na Tinospora Cordifolia hakar foda sun hada da:
1. Ƙarfafa garkuwar jiki: Ana tsammanin yana ƙarfafa garkuwar jiki da kuma taimakawa wajen yaƙar cututtuka.
2. Tasirin ƙwayar cuta: Zai iya taimakawa wajen rage kumburi da sauƙaƙe alamun da ke da alaƙa.
3. Tasirin Antioxidant: Yana kare kwayoyin halitta daga damuwa mai yawa kuma yana inganta lafiyar gaba ɗaya.
4. Taimakawa lafiyar narkewa: Taimakawa don inganta aikin tsarin narkewar abinci da kuma kawar da rashin narkewa.
5. Daidaita sukarin jini: Wasu bincike sun nuna cewa Tinospora Cordifolia na iya taimakawa wajen daidaita matakan sukarin jini kuma yana da amfani ga masu ciwon sukari.

Tinospora Cordifolia Cire Foda (1)
Tinospora Cordifolia Cire Foda (2)

Aikace-aikace

Aikace-aikace na Tinospora Cordifolia cire foda sun haɗa da:
1. Kariyar lafiya: Ana amfani da su azaman abincin abinci don tallafawa tsarin rigakafi da lafiyar gaba ɗaya.
2. Maganin gargajiya: Ana amfani da shi a maganin Ayurvedic don magance cututtuka iri-iri kamar su ciwon sukari, cututtukan hanta da cututtuka.
3. Magungunan Ganye: Ana amfani da su a cikin naturopathic da madadin magani a matsayin wani ɓangare na magungunan ganye.
4. Kayayyakin kyau: Saboda abubuwan da suke da shi na antioxidant, ana iya amfani da su a cikin samfuran kula da fata don taimakawa inganta lafiyar fata.

通用 (1)

Shiryawa

1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki
2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg
3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg

Cire Bakuchiol (6)

Sufuri da Biyan Kuɗi

Cire Bakuchiol (5)

Takaddun shaida

1 (4)

  • Na baya:
  • Na gaba: