Garin Almond
Sunan samfur | AlmondFruwa |
An yi amfani da sashi | iri |
Bayyanar | Kashe Farin Foda |
Ƙayyadaddun bayanai | 200 raga |
Aikace-aikace | Filin Abincin Lafiya |
Misalin Kyauta | Akwai |
COA | Akwai |
Rayuwar rayuwa | Watanni 24 |
Almond gari abinci ne mai kyau wanda ke da fa'idodi da yawa:
1.Mai wadatu da sinadirai: garin almond yana da wadataccen sinadirai masu muhimmanci kamar su protein, fiber, vitamin E, monounsaturated fatty acids, da ma’adanai. Wadannan sinadarai suna taimakawa wajen bunkasa tsarin rigakafi, kula da lafiyar zuciya, inganta lafiyar hanji da samar da makamashi.
2. Yana tallafawa lafiyar zuciya: Abubuwan fatty acid guda ɗaya a cikin garin almond na iya taimakawa rage matakan cholesterol da rage haɗarin cututtukan zuciya. Har ila yau, ya ƙunshi abubuwan da ake amfani da su na antioxidants waɗanda ke yaki da lalacewar free radical da kare zuciya da tasoshin jini. Yana ƙara satiety: garin almond yana da wadata a cikin fiber, wanda zai iya ƙara satiety, tsawaita satiety, kuma yana taimakawa wajen sarrafa ci da sarrafa nauyi.
3. Yana Inganta Lafiyar Narke Jiki: Abubuwan da ke cikin fiber na fulawar almond na taimakawa wajen haɓaka hanji, hana maƙarƙashiya da haɓaka lafiyar narkewa. Yana ba da kuzari: garin almond yana da wadataccen furotin mai lafiya da lafiyayyen kitse, wanda zai iya baiwa jiki kuzari mai dorewa.
4. Ya dace da buƙatun abinci na musamman: Mafi dacewa ga masu cin ganyayyaki, abincin da ba shi da alkama da kuma waɗanda ke da ciwon kiwo, ana iya amfani da garin almond azaman gari maimakon yin burodi da dafa abinci.
Filayen aikace-aikacen garin almond sune kamar haka:
1. Ƙarin Abincin Abinci: Za a iya amfani da garin almond a matsayin abincin abinci don samar da furotin, fiber da sauran abubuwan gina jiki da jikinka ke bukata. Ana iya ƙarawa a cikin abubuwan sha, yogurt, oatmeal, gari da sauran abinci don ƙara ƙimar sinadirai da haɓaka koshi.
2. Yin burodi da dafa abinci: Ana iya amfani da garin almond wajen toyawa da dahuwa, sannan za a iya amfani da shi a maimakon ɗan fulawa. Ana iya amfani da shi wajen yin wainar almond, kukis ɗin almond, burodi, biscuits da sauran abinci don ƙara ƙamshi da ɗanɗanon abinci.
1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki
2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg
3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg